-
Hundar
VetLine Weight Management - Kalkúnn 12kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 17.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 17.695 kr.1.475 kr. / kg
- PróteinKalkúnn
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,0 kg
-
Hundar
BALANCE 2F1 - Fyrir slökun og einbeitingu
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 5.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 5.995 kr.1.998 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,3 kg
-
Hundar
Southwest Canyon hundafóður - Naut og villisvín 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinVillisvín
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
VetLine Gastrointestinal - Önd 12kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 18.495 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 18.495 kr.1.541 kr. / kg
- PróteinÖnd
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,0 kg
-
Hundar
VetLine Hypoallergenic - Hrossakjöt 395g
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 1.195 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.195 kr.303 kr. / 100 g
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg
-
Kettir
Wildes Land Crunchy & Soft - Kjúklingur 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 695 kr.1.390 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Hundar
VetLine Renal - Kjúklingur 395g
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 1.195 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.195 kr.303 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg
Vara uppseld -
Kettir
Rocky Mountain kattafóður - Dádýr og lax 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinDádýr
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
Wetlands Adult hundafóður - Önd 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
VetLine Gastrointestinal - Önd 395g
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 1.195 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.195 kr.303 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg
-
Hundar
Wide Plain Adult Light hundafóður - Hrossakjöt 12,5kg
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 18.495 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 18.495 kr.1.480 kr. / kg
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,5 kg
-
Hundar
Wide Plain Adult hundafóður - Hrossakjöt 12,5kg
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 18.495 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 18.495 kr.1.480 kr. / kg
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,5 kg
-
Hundar
VetLine Care Hypoallergenic - Hrossakjöt 100g
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 1.195 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.195 kr.1.195 kr. / 100 g
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,1 kg
-
Kettir
Canyon River kattafóður - Silungur og lax 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinLax
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
Sierra Mountain hundafóður - Lamb 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinLambakjöt
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
Diamond Naturals All Life Stages - Kjúklingur 15kg
Vörumerki:Diamond NaturalsAlmennt verð 14.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 14.695 kr.980 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd15,0 kg
-
Hundar
Adult Alaska Salmon - Lax 395g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 995 kr.252 kr. / 100 g
- PróteinLax
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg
-
Hundar
Wild Duck Squashies - Önd 300g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 1.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.695 kr.565 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,3 kg
-
Kettir
Wildes Land Crunchy & Soft - Kjúklingur og Lax 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 695 kr.1.390 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Hundar
High Prairie Adult hundafóður - Vísundakjöt 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinVísundakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
High Prairie hvolpa- og fullorðinsfóður - Vísundakjöt 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinVísundakjöt
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
MOBILITY 2F1 - Fyrir liði og bein
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 6.495 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 6.495 kr.2.165 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,3 kg
-
Hundar
Pacific Stream Adult hundafóður - Lax 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinLax
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
Pacific Stream hvolpa- og fullorðinsfóður - Lax 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinLax
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg























