-
Hundar
Wetlands Adult hundafóður - Önd 12,2kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 17.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 17.695 kr.1.450 kr. / kg
- PróteinÖnd
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,2 kg
-
Kettir
Lowland Creek kattafóður - Önd 6,6kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 12.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 12.995 kr.1.969 kr. / kg
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd6,6 kg
-
Hundar
Wildes Land Andabringa í bitum 70g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 995 kr.1.421 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,07 kg
-
Hundar
Pacific Stream hvolpa- og fullorðinsfóður - Lax 2kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 4.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.695 kr.2.348 kr. / kg
- PróteinLax
- AldurAllur aldur
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
VetLine Hypoallergenic - Hrossakjöt 12kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 19.495 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 19.495 kr.1.625 kr. / kg
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,0 kg
-
Hundar
Diamond Naturals Adult Large Breed hundafóður - Kjúklingur 15kg
Vörumerki:Diamond NaturalsAlmennt verð 14.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 14.695 kr.980 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd15,0 kg
-
Kettir
Canyon River kattafóður - Silungur og lax 6,6kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 12.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 12.995 kr.1.969 kr. / kg
- PróteinLax
- AldurAllur aldur
- Þyngd6,6 kg
-
Hundar
Pacific Stream Adult hundafóður - Lax 18,14 kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 24.795 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 24.795 kr.1.378 kr. / kg
- PróteinLax
- AldurFullorðinn
- Þyngd18,0 kg
-
Hundar
Wetlands Adult hundafóður - Önd 2kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 4.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.695 kr.2.348 kr. / kg
- PróteinÖnd
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
PREY Angus Beef hundafóður - Angus nautakjöt 3,63kg
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 6.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 6.995 kr.1.927 kr. / kg
- PróteinNautakjöt
- AldurAllur aldur
- Þyngd3,63 kg
-
Hundar
Wildes Land Kjúklingabringa í bitum 70g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 995 kr.1.421 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,07 kg
-
Hundar
BELLY 2F1 - Fyrir maga og meltingu
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 5.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 5.995 kr.1.998 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,3 kg
-
Hundar
Freeze Dried Limited Ingredients Wide Plain - Hrossakjöt 40g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 1.295 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.295 kr.3.238 kr. / 100 g
- PróteinHrossakjöt
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,04 kg
-
Hundar
Adult Wide Plain - Hrossakjöt 395g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 1.195 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.195 kr.303 kr. / 100 g
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg
-
Hundar
Wildes Land Dental Veggie Adult Tannheilsunammi 180g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 995 kr.1.990 kr. / 100 g
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,05 kg
-
Hundar
VetLine Hypoallergenic - Hrossakjöt 2kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 4.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.995 kr.2.498 kr. / kg
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
Diamond Naturals Large Breed hvolpa- og fullorðinsfóður - Lamb 15kg
Vörumerki:Diamond NaturalsAlmennt verð 16.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 16.995 kr.1.133 kr. / kg
- PróteinLambakjöt
- AldurAllur aldur
- Þyngd15,0 kg
-
Hundar
Wolfsblut Wild Duck Training Treats - Önd og kalkúnn 70g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 995 kr.1.421 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,07 kg
-
Hundar
Adult Country Chicken - Kjúklingur 395g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 995 kr.252 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg
-
Hundar
Freeze Dried Limited Ingredients Wild Duck - Önd 40g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 1.195 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.195 kr.2.988 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,04 kg
-
Kettir
Wildes Land Freeze Dried - 99% Kjúklingur 30g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 1.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.095 kr.3.650 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,03 kg
-
Hundar
VetLine Gastrointestinal - Önd 2kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 4.895 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.895 kr.2.448 kr. / kg
- PróteinÖnd
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
BEAUTY 2F1 - Fyrir húð og feld
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 5.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 5.995 kr.1.998 kr. / 100 g
- PróteinLax
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,3 kg
-
Hundar
Adult Range Lamb - Lamb 395g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 1.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.095 kr.277 kr. / 100 g
- PróteinLambakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,395 kg




















