-
Kettir
Wildes Land Freeze Dried - 99% Kjúklingur 30g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 1.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.095 kr.3.650 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,03 kg
-
Kettir
Wildes Land Soft Snack - Önd & Kalkúnn 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 895 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 895 kr.1.790 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Kettir
Wildes Land Crunchy & Soft - Kjúklingur 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 695 kr.1.390 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Kettir
Wildes Land Pure Sticks - Kjúklingur og Lax 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 1.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.095 kr.2.190 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Kettir
Wildes Land Crunchy & Soft - Kjúklingur og Lax 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 695 kr.1.390 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Kettir
Wildes Land Pure Sticks - Önd 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 1.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.095 kr.2.190 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg
-
Kettir
Wildes Land Pure Sticks - Kjúklingur 50g
Vörumerki:Wildes LandAlmennt verð 1.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 1.095 kr.2.190 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,05 kg






