-
Hundar
Wide Plain Adult hundafóður - Hrossakjöt 2kg
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 4.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.995 kr.2.498 kr. / kg
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
Appalachian Valley Adult Small Breed - Dádýr 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinDádýr
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
Diamond Naturals All Life Stages - Kjúklingur 2kg
Vörumerki:Diamond NaturalsAlmennt verð 2.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 2.995 kr.1.498 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
Wide Plain Adult hundafóður - Hrossakjöt 500g
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 2.095 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 2.095 kr.419 kr. / 100 g
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd0,5 kg
-
Hundar
VetLine Renal - Kjúklingur 12kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 17.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 17.695 kr.1.475 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,0 kg
-
Hundar
VetLine Renal - Kjúklingur 2kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 4.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.695 kr.2.348 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
Wide Plain Adult Light hundafóður - Hrossakjöt 2kg
Vörumerki:WolfsblutAlmennt verð 4.995 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.995 kr.2.498 kr. / kg
- PróteinHrossakjöt
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
VetLine Urinary - Kjúklingur 12kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 17.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 17.695 kr.1.475 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd12,0 kg
-
Hundar
VetLine Weight Management - Kalkúnn 2kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 4.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.695 kr.2.348 kr. / kg
- PróteinKalkúnn
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
VetLine Urinary - Kjúklingur 2kg
Vörumerki:VetLineAlmennt verð 4.695 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 4.695 kr.2.348 kr. / kg
- PróteinKjúklingur
- AldurFullorðinn
- Þyngd2,0 kg
-
Hundar
Diamond Naturals Breeder hvolpa- og fullorðinsfóður - Kjúklingur 170g
Vörumerki:Diamond NaturalsAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Kettir
Lowland Creek kattafóður - Önd 170g
Vörumerki:Taste of the WildAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinÖnd
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg
-
Hundar
Diamond Naturals All Life Stages - Kjúklingur 170g
Vörumerki:Diamond NaturalsAlmennt verð 595 kr.Almennt verðEiningaverð perTilboðsverð 595 kr.350 kr. / 100 g
- PróteinKjúklingur
- AldurAllur aldur
- Þyngd0,17 kg











